|
Tên: | Williams Narace | |
| Tuổi: | 29 (17/03/1997) | ||
| Cao: | |||
| Nặng: | 91 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Cameroon | ||
| Đội bóng: | Dijon | ||
|
Tên: | Williams Narace | |
| Tuổi: | 29 (17/03/1997) | ||
| Cao: | |||
| Nặng: | 91 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Cameroon | ||
| Đội bóng: | Dijon | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 8 | 21.5 | 11.4 | 6.0 | 1.0 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| Cholet | 21 | 4-4 | 1-1 | 0-0 | 5 | 1 | 0 | 0 | 1 | 3 | 9 | |
| Nancy | 22 | 2-4 | 0-2 | 3-4 | 4 | 1 | 1 | 1 | 1 | 0 | 7 | |
| Saint | 17 | 4-11 | 1-5 | 1-2 | 3 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | |
| Gravelines | 20 | 0-1 | 0-0 | 2-2 | 3 | 1 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | |
| Limoges | 25 | 6-9 | 1-4 | 0-1 | 6 | 2 | 0 | 0 | 1 | 3 | 13 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
25-26
Regular |
Dijon | 4/8 | 172 | 34-62 | 3-9 | 20-32 | 17 | 31 | 48 | 8 | 2 | 2 | 14 | 20 | 91 |
| 21.5 | 54.8% | 33.3% | 62.5% | 2.1 | 3.9 | 6.0 | 1.0 | 0.3 | 0.3 | 1.8 | 2.5 | 11.4 | |||
|
24-25
Regular |
Le Mans Sarthe | 11/28 | 521 | 78-185 | 13-67 | 39-76 | 42 | 52 | 94 | 19 | 14 | 12 | 40 | 68 | 208 |
| 18.6 | 42.2% | 19.4% | 51.3% | 1.5 | 1.9 | 3.4 | 0.7 | 0.5 | 0.4 | 1.4 | 2.4 | 7.4 | |||
|
23-24
Regular |
Le Mans Sarthe | 24/28 | 663 | 107-232 | 15-61 | 52-88 | 76 | 72 | 148 | 30 | 22 | 5 | 47 | 74 | 281 |
| 23.7 | 46.1% | 24.6% | 59.1% | 2.7 | 2.6 | 5.3 | 1.1 | 0.8 | 0.2 | 1.7 | 2.6 | 10.0 | |||
|
22-23
Regular |
Le Mans Sarthe | 1/28 | 692 | 113-247 | 18-66 | 67-93 | 57 | 77 | 134 | 40 | 16 | 12 | 54 | 76 | 309 |
| 24.7 | 45.7% | 27.3% | 72.0% | 2.0 | 2.8 | 4.8 | 1.4 | 0.6 | 0.4 | 1.9 | 2.7 | 11.0 | |||
|
21-22
Regular |
Le Mans Sarthe | 0/1 | 24 | 2-6 | 0-3 | 2-4 | 3 | 4 | 7 | 2 | 0 | 0 | 3 | 2 | 6 |
| 24.0 | 33.3% | 0.0% | 50.0% | 3.0 | 4.0 | 7.0 | 2.0 | 0.0 | 0.0 | 3.0 | 2.0 | 6.0 | |||