|
Tên: | Olivier Sarr | |
| Tuổi: | 27 (20/02/1999) | ||
| Cao: | 213 cm | ||
| Nặng: | 109 kg | ||
| NBA age: | 2 | ||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | France | ||
| Đội bóng: | Real Madrid | ||
|
Tên: | Olivier Sarr | |
| Tuổi: | 27 (20/02/1999) | ||
| Cao: | 213 cm | ||
| Nặng: | 109 kg | ||
| NBA age: | 2 | ||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | France | ||
| Đội bóng: | Real Madrid | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 6 | 10.5 | 6.7 | 2.0 | 0.5 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| NAO | 2 | 0-1 | 0-1 | 2-2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 | 2 | |
| Burgos | 15 | 5-6 | 1-1 | 0-0 | 6 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 11 | |
| Lleida | 10 | 0-1 | 0-1 | 2-2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 2 | |
| Bilbao | 14 | 4-8 | 1-3 | 2-3 | 2 | 1 | 0 | 1 | 0 | 5 | 11 | |
| Manresa | 13 | 4-5 | 1-2 | 7-9 | 2 | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 16 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Real Madrid | 0/6 | 63 | 13-22 | 3-7 | 11-14 | 6 | 6 | 12 | 3 | 2 | 6 | 2 | 18 | 40 |
| 10.5 | 59.1% | 42.9% | 78.6% | 1.0 | 1.0 | 2.0 | 0.5 | 0.3 | 1.0 | 0.3 | 3.0 | 6.7 | |||
|
25-26
Regular |
Cavaliers | 0/4 | 38 | 5-7 | 2-3 | 2-5 | 2 | 9 | 11 | 5 | 2 | 3 | 2 | 9 | 14 |
| 9.5 | 71.4% | 66.7% | 40.0% | 0.5 | 2.3 | 2.8 | 1.3 | 0.5 | 0.8 | 0.5 | 2.3 | 3.5 | |||
|
23-24
Regular |
Thunder | 0/15 | 99 | 11-19 | 2-6 | 10-15 | 10 | 26 | 36 | 2 | 0 | 7 | 3 | 18 | 34 |
| 6.6 | 57.9% | 33.3% | 66.7% | 0.7 | 1.7 | 2.4 | 0.1 | 0.0 | 0.5 | 0.2 | 1.2 | 2.3 | |||
|
22-23
Regular |
Thunder | 1/9 | 114 | 15-30 | 1-8 | 5-7 | 12 | 19 | 31 | 4 | 1 | 5 | 4 | 17 | 36 |
| 12.7 | 50.0% | 12.5% | 71.4% | 1.3 | 2.1 | 3.4 | 0.4 | 0.1 | 0.6 | 0.4 | 1.9 | 4.0 | |||
|
21-22
Regular |
Thunder | 2/22 | 420 | 58-101 | 13-29 | 24-29 | 34 | 59 | 93 | 19 | 6 | 15 | 22 | 52 | 153 |
| 19.1 | 57.4% | 44.8% | 82.8% | 1.5 | 2.7 | 4.2 | 0.9 | 0.3 | 0.7 | 1.0 | 2.4 | 7.0 | |||