|
Tên: | Jeong Hee Jae | |
| Tuổi: | 36 (18/12/1989) | ||
| Cao: | 196 cm | ||
| Nặng: | 94 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Korea | ||
| Đội bóng: | Goyang Sono | ||
|
Tên: | Jeong Hee Jae | |
| Tuổi: | 36 (18/12/1989) | ||
| Cao: | 196 cm | ||
| Nặng: | 94 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Korea | ||
| Đội bóng: | Goyang Sono | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 7 | 13.7 | 3.3 | 0.6 | 0.6 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| KCC Egis | 19 | 3-6 | 3-6 | 0-0 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 2 | 9 | |
| Thunders | 26 | 2-4 | 1-3 | 1-2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 0 | 5 | 6 | |
| KCC Egis | 14 | 1-3 | 1-3 | 0-0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 1 | 3 | 3 | |
| SK Knights | 6 | 0-0 | 0-0 | 0-0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 0 | |
| Phoebus | 10 | 0-0 | 0-0 | 0-0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 | 0 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Orions | 6/7 | 96 | 7-15 | 6-13 | 3-4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 4 | 0 | 3 | 18 | 23 |
| 13.7 | 46.7% | 46.2% | 75.0% | 0.3 | 0.3 | 0.6 | 0.6 | 0.6 | 0.0 | 0.4 | 2.6 | 3.3 | |||
|
25-26
Regular |
Orions | 24/49 | 786 | 40-146 | 31-123 | 20-24 | 39 | 63 | 102 | 42 | 26 | 0 | 27 | 109 | 131 |
| 16.0 | 27.4% | 25.2% | 83.3% | 0.8 | 1.3 | 2.1 | 0.9 | 0.5 | 0.0 | 0.6 | 2.2 | 2.7 | |||
|
24-25
Regular |
Orions | 24/43 | 841 | 48-157 | 28-113 | 34-51 | 31 | 85 | 116 | 50 | 18 | 0 | 20 | 106 | 158 |
| 19.6 | 30.6% | 24.8% | 66.7% | 0.7 | 2.0 | 2.7 | 1.2 | 0.4 | 0.0 | 0.5 | 2.5 | 3.7 | |||
|
23-24
Regular |
LG Sakers | 32/51 | 915 | 89-238 | 51-145 | 47-58 | 30 | 73 | 103 | 68 | 22 | 1 | 25 | 150 | 276 |
| 17.9 | 37.4% | 35.2% | 81.0% | 0.6 | 1.4 | 2.0 | 1.3 | 0.4 | 0.0 | 0.5 | 2.9 | 5.4 | |||
|
22-23
Regular |
LG Sakers | 33/52 | 914 | 82-212 | 47-118 | 33-40 | 40 | 68 | 108 | 65 | 28 | 0 | 36 | 126 | 244 |
| 17.6 | 38.7% | 39.8% | 82.5% | 0.8 | 1.3 | 2.1 | 1.3 | 0.5 | 0.0 | 0.7 | 2.4 | 4.7 | |||
|
22-23
Regular |
Anyang Red Boosters | 2/2 | 63 | 5-12 | 3-8 | 1-2 | 3 | 10 | 13 | 6 | 4 | 0 | 2 | 4 | 14 |
| 31.5 | 41.7% | 37.5% | 50.0% | 1.5 | 5.0 | 6.5 | 3.0 | 2.0 | 0.0 | 1.0 | 2.0 | 7.0 | |||
|
21-22
Regular |
LG Sakers | 9/40 | 848 | 106-270 | 45-134 | 53-73 | 35 | 93 | 128 | 39 | 33 | 1 | 36 | 108 | 310 |
| 21.2 | 39.3% | 33.6% | 72.6% | 0.9 | 2.3 | 3.2 | 1.0 | 0.8 | 0.0 | 0.9 | 2.7 | 7.8 | |||