|
Tên: | Facundo Campazzo | |
| Tuổi: | 35 (23/03/1991) | ||
| Cao: | 181 cm | ||
| Nặng: | 88 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Argentina | ||
| Đội bóng: | |||
|
Tên: | Facundo Campazzo | |
| Tuổi: | 35 (23/03/1991) | ||
| Cao: | 181 cm | ||
| Nặng: | 88 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Argentina | ||
| Đội bóng: | |||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 5 | 18.4 | 8.4 | 2.4 | 7.2 | $ 3.20 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| Burgos | 12 | 3-5 | 1-3 | 0-0 | 2 | 2 | 1 | 0 | 0 | 1 | 7 | |
| Fenerbahce Ulker | 18 | 2-5 | 2-5 | 4-4 | 0 | 10 | 2 | 0 | 0 | 1 | 10 | |
| Saski Baskonia | 20 | 1-7 | 1-5 | 0-0 | 2 | 3 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | |
| Lleida | 17 | 1-4 | 0-3 | 4-4 | 2 | 7 | 1 | 0 | 2 | 1 | 6 | |
| T.A Maccabi | 21 | 5-7 | 5-7 | 6-7 | 4 | 5 | 2 | 0 | 1 | 3 | 21 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Real Madrid | 1/5 | 92 | 13-35 | 7-22 | 9-10 | 6 | 6 | 12 | 36 | 3 | 0 | 9 | 7 | 42 |
| 18.4 | 37.1% | 31.8% | 90.0% | 1.2 | 1.2 | 2.4 | 7.2 | 0.6 | 0.0 | 1.8 | 1.4 | 8.4 | |||
|
25-26
Regular |
Real Madrid | 24/28 | 605 | 82-194 | 37-115 | 59-66 | 5 | 44 | 49 | 126 | 30 | 2 | 55 | 60 | 260 |
| 21.6 | 42.3% | 32.2% | 89.4% | 0.2 | 1.6 | 1.8 | 4.5 | 1.1 | 0.1 | 2.0 | 2.1 | 9.3 | |||
|
24-25
Regular |
Real Madrid | 29/31 | 675 | 100-202 | 33-96 | 91-106 | 7 | 60 | 67 | 149 | 43 | 1 | 71 | 59 | 324 |
| 21.8 | 49.5% | 34.4% | 85.8% | 0.2 | 1.9 | 2.2 | 4.8 | 1.4 | 0.0 | 2.3 | 1.9 | 10.5 | |||
|
23-24
Regular |
Real Madrid | 28/31 | 674 | 98-216 | 45-115 | 103-114 | 12 | 57 | 69 | 170 | 47 | 1 | 75 | 58 | 344 |
| 21.7 | 45.4% | 39.1% | 90.4% | 0.4 | 1.8 | 2.2 | 5.5 | 1.5 | 0.0 | 2.4 | 1.9 | 11.1 | |||
|
22-23
Regular |
Mavericks | 0/8 | 53 | 3-13 | 3-11 | 1-2 | 0 | 2 | 2 | 9 | 6 | 0 | 3 | 3 | 10 |
| 6.6 | 23.1% | 27.3% | 50.0% | 0.0 | 0.3 | 0.3 | 1.1 | 0.8 | 0.0 | 0.4 | 0.4 | 1.3 | |||
|
21-22
Regular |
Nuggets | 4/65 | 1184 | 107-296 | 58-193 | 60-78 | 23 | 95 | 118 | 220 | 65 | 23 | 67 | 124 | 332 |
| 18.2 | 36.1% | 30.1% | 76.9% | 0.4 | 1.5 | 1.8 | 3.4 | 1.0 | 0.4 | 1.0 | 1.9 | 5.1 | |||
|
20-21
Regular |
Nuggets | 19/65 | 1398 | 120-315 | 76-216 | 80-91 | 22 | 110 | 132 | 232 | 79 | 14 | 73 | 132 | 396 |
| 21.5 | 38.1% | 35.2% | 87.9% | 0.3 | 1.7 | 2.0 | 3.6 | 1.2 | 0.2 | 1.1 | 2.0 | 6.1 | |||