|
Tên: | Martinas Geben | |
| Tuổi: | 32 (20/10/1994) | ||
| Cao: | 208 cm | ||
| Nặng: | 107 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Lithuania | ||
| Đội bóng: | Basquet Girona | ||
|
Tên: | Martinas Geben | |
| Tuổi: | 32 (20/10/1994) | ||
| Cao: | 208 cm | ||
| Nặng: | 107 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Lithuania | ||
| Đội bóng: | Basquet Girona | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 7 | 23.1 | 9.3 | 3.6 | 1.3 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| Bilbao | 30 | 5-9 | 2-4 | 5-5 | 0 | 1 | 2 | 0 | 1 | 3 | 17 | |
| ONYX Levice | 20 | 5-9 | 2-4 | 1-1 | 10 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 13 | |
| Zaragoza | 23 | 1-4 | 0-3 | 0-0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 3 | 2 | |
| Szolnoki Olaj | 28 | 3-5 | 0-0 | 0-1 | 5 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 6 | |
| DKV Joventut | 22 | 5-7 | 1-1 | 1-1 | 2 | 2 | 1 | 0 | 0 | 4 | 12 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Basquet Girona | 6/7 | 162 | 21-42 | 5-15 | 10-11 | 9 | 16 | 25 | 9 | 7 | 4 | 5 | 20 | 65 |
| 23.1 | 50.0% | 33.3% | 90.9% | 1.3 | 2.3 | 3.6 | 1.3 | 1.0 | 0.6 | 0.7 | 2.9 | 9.3 | |||
|
25-26
Regular |
Basquet Girona | 26/34 | 696 | 133-221 | 23-57 | 78-102 | 76 | 129 | 205 | 38 | 22 | 9 | 47 | 107 | 367 |
| 20.5 | 60.2% | 40.4% | 76.5% | 2.2 | 3.8 | 6.0 | 1.1 | 0.6 | 0.3 | 1.4 | 3.1 | 10.8 | |||
|
24-25
Regular |
Basquet Girona | 11/21 | 335 | 72-113 | 13-32 | 28-40 | 42 | 66 | 108 | 17 | 10 | 2 | 12 | 46 | 185 |
| 16.0 | 63.7% | 40.6% | 70.0% | 2.0 | 3.1 | 5.1 | 0.8 | 0.5 | 0.1 | 0.6 | 2.2 | 8.8 | |||
|
23-24
Regular |
Manresa | 22/34 | 526 | 111-219 | 27-67 | 37-43 | 47 | 92 | 139 | 32 | 14 | 19 | 28 | 81 | 286 |
| 15.5 | 50.7% | 40.3% | 86.0% | 1.4 | 2.7 | 4.1 | 0.9 | 0.4 | 0.6 | 0.8 | 2.4 | 8.4 | |||
|
22-23
Regular |
Manresa | 7/23 | 382 | 87-155 | 5-15 | 32-41 | 42 | 68 | 110 | 13 | 8 | 12 | 21 | 57 | 211 |
| 16.6 | 56.1% | 33.3% | 78.0% | 1.8 | 3.0 | 4.8 | 0.6 | 0.3 | 0.5 | 0.9 | 2.5 | 9.2 | |||
|
22-23
Regular |
skyliners | 4/6 | 182 | 34-61 | 2-9 | 16-18 | 13 | 29 | 42 | 18 | 7 | 6 | 7 | 14 | 86 |
| 30.3 | 55.7% | 22.2% | 88.9% | 2.2 | 4.8 | 7.0 | 3.0 | 1.2 | 1.0 | 1.2 | 2.3 | 14.3 | |||
|
21-22
Regular |
Bamberg | 3/29 | 417 | 84-122 | 0-0 | 42-42 | 41 | 79 | 120 | 19 | 6 | 23 | 23 | 65 | 210 |
| 14.4 | 68.9% | 0.0% | 100.0% | 1.4 | 2.7 | 4.1 | 0.7 | 0.2 | 0.8 | 0.8 | 2.2 | 7.2 | |||