|
Tên: | Yankuba Sima | |
| Tuổi: | 30 (28/07/1996) | ||
| Cao: | 211 cm | ||
| Nặng: | 99 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Spain | ||
| Đội bóng: | Alba Berlin | ||
|
Tên: | Yankuba Sima | |
| Tuổi: | 30 (28/07/1996) | ||
| Cao: | 211 cm | ||
| Nặng: | 99 kg | ||
| NBA age: | |||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | Spain | ||
| Đội bóng: | Alba Berlin | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 3 | 13.7 | 10.7 | 3.7 | 0.7 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| Hagen | 15 | 0-0 | 1-1 | 0-0 | 7 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 9 | |
| Telekom | 11 | 0-0 | 0-0 | 3-4 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 | 5 | |
| Bilbao | 13 | 1-4 | 1-1 | 0-2 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 3 | |
| Ratiopharm Ulm | 15 | 0-0 | 0-0 | 6-6 | 3 | 0 | 0 | 0 | 1 | 1 | 18 | |
| Valencia | 11 | 0-0 | 0-0 | 0-0 | 2 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Berlin | 0/3 | 41 | 0-0 | 1-1 | 9-10 | 3 | 8 | 11 | 2 | 0 | 0 | 1 | 8 | 32 |
| 13.7 | 0.0% | 100.0% | 90.0% | 1.0 | 2.7 | 3.7 | 0.7 | 0.0 | 0.0 | 0.3 | 2.7 | 10.7 | |||
|
25-26
Regular |
Valencia | 0/20 | 167 | 26-52 | 3-12 | 14-26 | 17 | 20 | 37 | 4 | 3 | 4 | 10 | 27 | 69 |
| 8.4 | 50.0% | 25.0% | 53.8% | 0.9 | 1.0 | 1.9 | 0.2 | 0.2 | 0.2 | 0.5 | 1.4 | 3.5 | |||
|
24-25
Regular |
Unicaja | 18/28 | 417 | 60-113 | 1-3 | 14-29 | 20 | 60 | 80 | 20 | 7 | 8 | 20 | 66 | 135 |
| 14.9 | 53.1% | 33.3% | 48.3% | 0.7 | 2.1 | 2.9 | 0.7 | 0.3 | 0.3 | 0.7 | 2.4 | 4.8 | |||
|
23-24
Regular |
Unicaja | 13/30 | 436 | 57-114 | 0-3 | 30-51 | 29 | 60 | 89 | 28 | 13 | 10 | 18 | 78 | 144 |
| 14.5 | 50.0% | 0.0% | 58.8% | 1.0 | 2.0 | 3.0 | 0.9 | 0.4 | 0.3 | 0.6 | 2.6 | 4.8 | |||
|
22-23
Regular |
Unicaja | 3/19 | 275 | 40-73 | 0-2 | 12-32 | 19 | 51 | 70 | 21 | 6 | 9 | 11 | 44 | 92 |
| 14.5 | 54.8% | 0.0% | 37.5% | 1.0 | 2.7 | 3.7 | 1.1 | 0.3 | 0.5 | 0.6 | 2.3 | 4.8 | |||
|
22-23
Regular |
Umana | 0/6 | 45 | 4-10 | 0-0 | 0-0 | 3 | 9 | 12 | 5 | 1 | 2 | 3 | 10 | 8 |
| 7.5 | 40.0% | 0.0% | 0.0% | 0.5 | 1.5 | 2.0 | 0.8 | 0.2 | 0.3 | 0.5 | 1.7 | 1.3 | |||
|
21-22
Regular |
Manresa | 12/25 | 441 | 82-170 | 0-1 | 40-64 | 42 | 58 | 100 | 26 | 17 | 14 | 26 | 56 | 204 |
| 17.6 | 48.2% | 0.0% | 62.5% | 1.7 | 2.3 | 4.0 | 1.0 | 0.7 | 0.6 | 1.0 | 2.2 | 8.2 | |||