|
Tên: | Armel Traore | |
| Tuổi: | 23 (23/01/2003) | ||
| Cao: | 202 cm | ||
| Nặng: | 95 kg | ||
| NBA age: | 0 | ||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | France | ||
| Đội bóng: | Ulm | ||
|
Tên: | Armel Traore | |
| Tuổi: | 23 (23/01/2003) | ||
| Cao: | 202 cm | ||
| Nặng: | 95 kg | ||
| NBA age: | 0 | ||
| Vị trí: | |||
| Dến từ: | France | ||
| Đội bóng: | Ulm | ||
| GP | Thời gian | PTS | REB | ASS | Thu nhập/năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 8 | 22.0 | 11.8 | 6.1 | 1.5 | $ 0.00 M |
| Ngày | VS | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS |
| Rostock | 30 | 0-0 | 3-8 | 2-3 | 13 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 25 | |
| Bahcesehir Koleji | 28 | 0-0 | 2-5 | 1-0 | 7 | 1 | 0 | 2 | 0 | 2 | 14 | |
| Oldenburg | 18 | 0-0 | 0-1 | 0-0 | 10 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 10 | |
| Techasas | 20 | 0-0 | 0-2 | 2-2 | 6 | 2 | 0 | 0 | 4 | 3 | 8 | |
| Berlin | 20 | 0-0 | 1-2 | 1-2 | 5 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 |
| Mùa giải | Đội bóng | GS/GP | Thời gian | FG | 3Points | FT | Re | ASS | ST | BS | TO | PF | PTS | ||
| OFF | DEF | Tất cả | |||||||||||||
|
26-27
Regular |
Ratiopharm Ulm | 4/8 | 176 | 0-0 | 7-22 | 11-15 | 15 | 34 | 49 | 12 | 9 | 8 | 11 | 22 | 94 |
| 22.0 | 0.0% | 31.8% | 73.3% | 1.9 | 4.3 | 6.1 | 1.5 | 1.1 | 1.0 | 1.4 | 2.8 | 11.8 | |||
|
25-26
Regular |
Lyon | 1/20 | 272 | 42-85 | 10-35 | 15-22 | 23 | 48 | 71 | 15 | 13 | 6 | 12 | 27 | 116 |
| 13.6 | 49.4% | 28.6% | 68.2% | 1.2 | 2.4 | 3.6 | 0.8 | 0.7 | 0.3 | 0.6 | 1.4 | 5.8 | |||
|
24-25
Regular |
Manresa | 2/5 | 83 | 15-26 | 2-8 | 6-13 | 6 | 13 | 19 | 3 | 4 | 3 | 4 | 13 | 38 |
| 16.6 | 57.7% | 25.0% | 46.2% | 1.2 | 2.6 | 3.8 | 0.6 | 0.8 | 0.6 | 0.8 | 2.6 | 7.6 | |||
|
24-25
Regular |
Lakers | 0/9 | 66 | 6-19 | 0-7 | 2-7 | 2 | 13 | 15 | 1 | 4 | 2 | 3 | 6 | 14 |
| 7.3 | 31.6% | 0.0% | 28.6% | 0.2 | 1.4 | 1.7 | 0.1 | 0.4 | 0.2 | 0.3 | 0.7 | 1.6 | |||
|
23-24
Regular |
Ada blois | 27/33 | 800 | 133-245 | 15-57 | 65-100 | 76 | 156 | 232 | 49 | 21 | 24 | 49 | 72 | 346 |
| 24.2 | 54.3% | 26.3% | 65.0% | 2.3 | 4.7 | 7.0 | 1.5 | 0.6 | 0.7 | 1.5 | 2.2 | 10.5 | |||
|
22-23
Regular |
Paris-Levallois | 0/17 | 201 | 40-81 | 10-23 | 8-18 | 23 | 30 | 53 | 6 | 4 | 4 | 14 | 31 | 98 |
| 11.8 | 49.4% | 43.5% | 44.4% | 1.4 | 1.8 | 3.1 | 0.4 | 0.2 | 0.2 | 0.8 | 1.8 | 5.8 | |||